मराठी सूत्रसंचालन चाहिये ?हमारा "सूत्रसंचालन आणि भाषण" यह
Android Application डाउनलोड
करे .



[ Click Here to Download ]


Thursday, May 14, 2020

महात्मा बसवेश्वर जयंतीनिमित्त मराठी हिंदी इंग्रजी भाषण, सूत्रसंचालन, निबंध.

May 14, 2020
महात्मा बसवेश्वर जयंतीनिमित्त मराठी हिंदी इंग्रजी भाषण, सूत्रसंचालन, निबंध. महात्मा बसवेश्वर हे वीरशैव धर्माचे पुनरूज्जीवन करणारी महान व...

Wednesday, January 8, 2020

Monday, December 23, 2019

Monday, October 7, 2019

Monday, September 9, 2019

Tuesday, August 6, 2019

बकरी ईद ,मराठी ,हिंदी इंग्रजी माहिती!

August 06, 2019
बकरी ईदच्या दिवशी का दिली जाते कुर्बानी ,मराठी ,हिंदी इंग्रजी माहिती! मुस्लिम समुदायाचे लोक रमजान संपल्यावर किमान 70 दिवसांनंतर बकरी...

Sunday, August 4, 2019

Friday, August 2, 2019

Thursday, August 1, 2019

पिंगाली वेंकय्या तिरंग्याचे आद्य रचनाकार मराठी माहिती!

August 01, 2019
पिंगाली वेंकय्या तिरंग्याचे आद्य रचनाकार मराठी माहिती!   🇮🇳 *पिंगाली वेंकय्या* 🇮🇳                 *जन्म : 2 ऑगस्ट 1876* [भटला...

Monday, July 29, 2019

28 जुलै जागतिक हिपॅटायटिस (कावीळ ) विरोधी दिवस.

July 29, 2019
💁‍♂ आज 28 जुलै जागतिक हिपॅटायटिस (कावीळ ) विरोधी दिवस. मराठी माहिती! 🤔 का साजरा केला जातो हिपॅटायटिस (कावीळ ) विरोधी दिवस. ?  : ज...

आज 29 जुलै_ जागतिक वाघ (व्याघ्र) दिवस मराठी माहिती!

July 29, 2019
🐯 आज 29 जुलै_ जागतिक वाघ दिवस मराठी माहिती! 🤔 का साजरा केला जातो? :  जागतिक व्याघ्र दिन दरवर्षी 29 जुलै रोजी जगभर साजरा केला जात...

हमारा "शिक्षक डायरी मित्र" हे
Android Application डाउनलोड
करे . महाराष्ट्र टिचर के लिए उपयोगी .



[ Click Here to Download ]

महात्मा बसवेश्वर जयंतीनिमित्त मराठी हिंदी इंग्रजी भाषण, सूत्रसंचालन, निबंध.

महात्मा बसवेश्वर जयंतीनिमित्त मराठी हिंदी इंग्रजी भाषण, सूत्रसंचालन, निबंध. महात्मा बसवेश्वर हे वीरशैव धर्माचे पुनरूज्जीवन करणारी महान व...

Adbox